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TANGAZO 
MATOKEO YA MTIHANI WA USAJILI ULIOFANYIKA APRILI 2024 

 
Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linapenda kuwataarifu Wataalam 

wa maabara waliofanya mtihani wa usajili mwezi Aprili 2024 kuwa matokeo ya 

Mtihani huo yametoka leo tarehe 16.05.2024 

Matokeo ya kila mtahiniwa yamewekwa kwenye akaunti ya mmoja ya mfumo wa 

hprs.moh.go.tz. Ili Mtahiniwa aweze kuona matokeo yake anatakiwa kuingia 

kwenye akaunti yake kipengele cha examination application halafu aende sehemu 

ya complete application  

 

Watahiniwa wote waliofaulu mitahani yao wanatakiwa kuomba usajili wa kudumu 

mapema kabla ya tarehe 30.06.2024. Waombaji wote wa usajili wa kudumu na 

kuorodhesha wanatakiwa wahakikishe wameambatanisha nyaraka zifuatazo ili 

maombi yao yaweze kushughulikiwa;  

• Cheti cha Kuzaliwa  

• Cheti cha Kidato cha nne au cha sita  

• Cheti cha Chuo (Kisiwe leaving certificate) 

• Cheti cha Matokeo ya Chuo (Academic Transcript) 

• Cheti cha Utibitisho kutoka NACTVET au TCU kwa waliosoma vyuo vya nje 

ya nchi 

• Wasifu (CV) 

Aidha, Dirisha la maombi ya usajili litafunguliwa tarehe 16.05.2024 na kufungwa 

tarehe 30.06.2024. Wote waliofaulu wanasisitizwa kufanya maombi ya usajili wa 

kudumu au kuorodheshwa kabla ya dirisha kufungwa.  

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara linawatakia utekelezaji mwema 

 

Kwa msaada zaidi piga simu 0734005777 

 

Imetolewa na  

 

Ofisi ya Msajili 

Baraza la Wataalam wa Maabara 

16.05.2024 
 


